നഗരസഭ

ആറ്റിങ്ങല്‍


# ഫോട്ടോവാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡ്‌ജനപ്രതിനിധിയുടെ പേര് പദവിഫോണ്‍ നമ്പര്‍
01 02 ആലംകോട് റുഖൈനത്ത് എ മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9048879017
02 03 പൂവന്‍പാറ രജി എസ്സ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9645542409
03 04 എല്‍ എം എസ് കെ എസ് സന്തോഷ് കുമാര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9895008065
04 05 കരിച്ചിയില്‍ പി ശ്യാമള അമ്മ കൗണ്‍സിലര്‍ 9847528585
05 06 തച്ചൂര്‍കുന്ന് എം കെ സുരേഷ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9847529075
06 09 ഗ്രാമം ഗായത്രിദേവി കൗണ്‍സിലര്‍ 9495970835
07 10 വേലാംകോണം പ്രദീപ് എം ചെയര്‍മാന്‍ 9847115669
08 11 കച്ചേരി സി പ്രദീപ് വിദ്യാഭ്യാസ കലാ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9447206168
09 13 അമ്പലംമുക്ക് റ്റി ആര്‍ കോമളകുമാരി കൗണ്‍സിലര്‍ 9633381508
10 14 ചിറ്റാറ്റിന്‍കര താഹിര്‍ എം കൗണ്‍സിലര്‍ 9447102214
11 15 വലിയകുന്ന് ശോഭന കെ കൗണ്‍സിലര്‍ 9961262578
12 20 കാഞ്ഞിരംകോണം മിനി ഒ എസ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9526428709
13 21 രാമച്ചംവിള രേഖ ആര്‍ എസ് ഡെപ്യൂട്ടി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9895451043
14 22 ചെറുവള്ളിമുക്ക് ജി തുളസീധരന്‍പിള്ള കൗണ്‍സിലര്‍ 9446967877
15 23 കൊടുമണ്‍ എം എസ് മഞ്ജു കൗണ്‍സിലര്‍ 9744209796
16 25 കുന്നത്ത് എസ് ഷീജ കൗണ്‍സിലര്‍ 9633576110
17 28 തോട്ടവാരം അഡ്വ. സി ജെ രാജേഷ് കുമാര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9847024605
18 29 കൊട്ടിയോട് പി എസ് വീണ കൗണ്‍സിലര്‍ 9656049107
19 30 ഠൌണ്‍ഹാള്‍ എസ് ജമീല ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9846388429
20 31 മേലാറ്റിങ്ങല്‍ ആര്‍ രാജു വികസനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9447162609

വര്‍ക്കല


# ഫോട്ടോവാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡ്‌ജനപ്രതിനിധിയുടെ പേര് പദവിഫോണ്‍ നമ്പര്‍
01 1 വിളക്കുളം അബ്ദുല്‍ സമദ് എ കൗണ്‍സിലര്‍ 9995373636
02 3 ജനതാമുക്ക് സുലേഖ. എസ്സ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9745686316
03 4 കരുനിലക്കോട് സജിത് റോയ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9061609037
04 5 കല്ലാഴി എ ശിശുപാലന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9995100792
05 07 അയണിക്കുഴിവിള രാജി സുനില്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9645450404
06 10 കണ്വാശ്രമം അഡ്വ. ബിജു കെ ആര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9846328788
07 12 കല്ലംകോണം കെ പ്രകാശ് മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9447493227
08 13 ചെറുകുന്നം ലതിക സത്യന്‍ ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9497693145
09 18 തച്ചന്‍കോണം ജയന്തി ടി കൗണ്‍സിലര്‍ 9745427607
10 19 രാമന്തളി അനിജോ എസ് വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ 9846330533
11 22 പെരുങ്കുളം ബിന്ദു ഹരിദാസ് ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9495391920
12 24 മൈതാനം ലിസ്സി കൗണ്‍സിലര്‍ 9048584643
13 25 മുനിസിപ്പല്‍ ഓഫീസ് ശുഭാ ഭദ്രന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 8129650615
14 26 ഹോസ്പിറ്റല്‍ ബിന്ദു എസ്സ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9526913197
15 28 പാപനാശം ഗീത ഹേമചന്ദ്രന്‍ വിദ്യാഭ്യാസ കലാ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9447344282
16 30 മുണ്ടയില്‍ പി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ നായര്‍ ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9539793872
17 31 ജവഹര്‍ പാര്‍ക്ക് എസ് ബിന്ദു കൗണ്‍സിലര്‍ 9746807803

നെടുമങ്ങാട്


# ഫോട്ടോവാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡ്‌ജനപ്രതിനിധിയുടെ പേര് പദവിഫോണ്‍ നമ്പര്‍
01 3 കുശര്‍കോട് ആര്‍ മധു കൗണ്‍സിലര്‍ 9447247175
02 4 ഉളിയൂര്‍ ബി സതീശന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9447206260
03 7 നഗരിക്കുന്ന് കെ രവീന്ദ്രന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 8086446454
04 9 ഠൌണ്‍ ജെ കൃഷ്ണകുമാര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9847855222
05 10 മൂത്താംകോണം റ്റി. ആര്‍. സുരേഷ്കുമാര്‍ വിദ്യാഭ്യാസ കലാ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9961882668
06 11 കൊടിപ്പുറം ആര്‍ സുനില്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9946259061
07 12 കൊല്ലങ്കാവ് ലിസി വിജയന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9995269391
08 13 പുലിപ്പാറ ചെറ്റച്ചല്‍ സഹദേവന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ 9496813131
09 16 കൊറളിയോട് എന്‍.ആര്‍.ബൈജു കൗണ്‍സിലര്‍ 9946062970
10 18 മന്നൂര്‍ക്കോണം ചിത്രലേഖ എസ് പി കൗണ്‍സിലര്‍ 9744860665
11 19 വലിയമല പി ഹരികേശന്‍ നായര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9446749296
12 23 കണ്ണാറംകോട് ഗീതാകുമാരി കെ മരാമത്ത് കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9846045107
13 24 പറണ്ടോട് സി സാബു കൗണ്‍സിലര്‍ 9447206061
14 27 പേരുമല വീണ പി പ്രസാദ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9633843646
15 31 കൊപ്പം എസ് റഹിയാനത്ത് ബീവി കൗണ്‍സിലര്‍ 9995457928
16 32 സന്നഗര്‍ വാര്‍ഡ് പി രാജീവ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9497571614
17 33 അരശുപറമ്പ് പി ജി പ്രേമചന്ദ്രന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9447695775
18 35 പരിയാരം ലളിതാംബിക ഒ കൗണ്‍സിലര്‍ 9562040726
19 36 ചിറക്കാണി ബിന്ദു ജി എസ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9947763703

നെയ്യാറ്റിന്‍കര


# ഫോട്ടോവാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡ്‌ജനപ്രതിനിധിയുടെ പേര് പദവിഫോണ്‍ നമ്പര്‍
01 3 മൂന്ന്കല്ലിന്‍മൂട് ഉഷ എല്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 8891449103
02 5 പള്ളിവിളാകം കെ സി ജയശീലി കൗണ്‍സിലര്‍ 7034071843
03 7 കളത്തുവിള മുരുകന്‍ പി കൗണ്‍സിലര്‍ 9895973539
04 8 വടകോട് സുധ വി കൗണ്‍സിലര്‍ 9809105560
05 10 ഇളവനിക്കര എസ് സതി കുമാര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9746659341
06 11 മാമ്പഴക്കര ജയാ ഡാളി എം വി കൗണ്‍സിലര്‍ 9895717886
07 20 കുളത്താമല്‍ റ്റി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9526377173
08 22 മരുതത്തൂര്‍ ജോളി ജെ കൗണ്‍സിലര്‍ 8606753363
09 23 ഇരുമ്പില്‍ കെ ശ്യാമള കൗണ്‍സിലര്‍ 9747323652
10 27 രാമേശ്വരം ഡബ്ള്യൂ ആര്‍ ഹീബ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9495073938
11 28 നാരായണപുരം മേരി ഫാത്തിമ കൗണ്‍സിലര്‍ 9400602643
12 30 പുല്ലാമല ജി ബാബുരാജ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9656002873
13 33 ചുണ്ടവിള സത്യരാജ് എസ് കൗണ്‍സിലര്‍ 854733129
14 34 അത്താഴമംഗലം സൌമ്യ ഡി കൗണ്‍സിലര്‍ 9656388952
15 35 കവളാകുളം കെ കെ ഷിബു വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ 9447696244
16 38 മണലൂര്‍ സി സുരേന്ദ്രന്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ 9895583437
17 39 ഊരൂട്ടുകാല കെ പി ശ്രീകണ്ഠന്‍ നായര്‍ ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ 9645154135
18 41 ഠൌണ്‍ അലിഫാത്തുമ്മാള്‍ എം വിദ്യാഭ്യാസ കലാ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ 9995392372
19 44 വഴിമുക്ക് ഷാമില എസ് കൗണ്‍സിലര്‍ 9995093331

end faq


Copyright © 2015. CPIM Thiruvananthapuram District Committee. All Rights Reserved. Designed by Mahesh